Flip book element

ODF 48fo Indoor bắt Rack dạng khay trượt

  • ODF phù hợp với các điều kiện môi trường:
  • Nhiệt độ : -40°C -> + 85°C
  • Độ ẩm : 95%
  • Phụ kiện lắp thêm (không có sẵn nếu mua vỏ ODF):
  • Khay nối quang: Bằng nhựa, sử dụng loại khay có dung lượng tối đa 48 mối hàn/khay.
  • Ống co nhiệt: Bảo vệ mối hàn quang, có chiều dài 6,0± 0,5mm
  • Adapter: Gồm các loại đầu tùy chọn SC, FC, LC,ST…
  • Suy hao chèn : ≤0.2dB
  • Suy hao phản hồi : UPC≥55dB, APC≥65 dB
  • Dây hàn quang: Tùy chọn theo yêu cầu
  • Loại đầu: SC, LC, FC, ST, E2000… theo chuẩn đầu PC, UPC, APC
  • Loại dây: Single Mode hoặc Multimode, 0,9mm, 2,0mm, 3,0mm.
  • Suy hao chèn: ≤0.2dB
  • Suy hao phản hồi: UPC≥55dB, APC≥65 dB
  • Sản phẩm chính hãng: Có đầy đủ CO,CQ cho công trình dự án
Đọc tiếp

Bộ chuyển đổi quang điện loại 1 sợi OPT-1201S25 và OPT-1202S25, media converter optone OPT-1200S25 10/100Mbps, 25KM

Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang 1 sợi Optone là bộ chuyển đổi quang điện từ quang sang chuẩn Rj45 (tốc độ 10/100Mb)

Đặc điểm bộ chuyển đổi quang điện optone OPT-1201s25 và OPT-1202S25

  • Optone OPT-1201s25: Tốc độ 100Base FX tới 10/100Base –TX WDM Bước sóng T1550/R1310nm, Khoảng cách từ 1- 25 Km
  • Cáp sử dụng là cáp quang singlemode: 1 cổng quang- 1 port fiber + 1 port RJ45
  • Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, 100Base FX tới 10/100Base
  • Điện áp sử dụng: Input: 100-240VAC – 50-60Hz 0,28 A; Output: 5VDC  1.0A
  • Chuẩn kết nối quang: SC/UPC, SC/APC
  • Nhiệt độ hoạt động: 0-50 độ C
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Chức năng:
  • Chuyển đổi tín hiệu quang sang điện
  • Sử dụng cho mạng nội bộ, LAN, WAN, CATV
Đọc tiếp

Create a Flip Book for any product category. You can also select custom posts.